| Uri ng Pagpapakita | IPS-TFT-LCD |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 1.33 pulgada |
| Mga Pixel | 240×240 na mga Tuldok |
| Direksyon ng Pagtingin | IPS/Libre |
| Aktibong Lugar (AA) | 23.4×23.4 milimetro |
| Laki ng Panel | 26.16×29.22×1.5 mm |
| Pagsasaayos ng kulay | RGB na Patayong Guhit |
| Kulay | 65K |
| Liwanag | 350 (Min)cd/m² |
| Interface | SPI / MCU |
| Numero ng Pin | 12 |
| IC ng drayber | ST7789V3 |
| Uri ng Backlight | 2 CHIP-WHITE LED |
| Boltahe | 2.4~3.3 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -20 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -30 ~ +80°C |
Ang N133-2424TBBIG26-H12 ay isang TFT-LCD Module na may 1.33-pulgadang dayagonal square screen at resolusyon na 240x240 pixels.
Ang parisukat na LCD screen na ito ay gumagamit ng IPS panel, na may mga bentahe ng mas mataas na contrast, isang buong itim na background kapag naka-off ang display o pixel, at mas malawak na viewing angle na Kaliwa:80 / Kanan:80 / Pataas:80 / Pababa:80 degrees (tipikal), 800:1 contrast ratio (tipikal na halaga), 350 cd/m² na liwanag (tipikal na halaga), at isang anti-glare na ibabaw ng salamin.
Ang modyul ay may built-in na ST7789V3 driver IC na maaaring sumuporta sa pamamagitan ng mga SPI interface.
Ang boltahe ng power supply ng LCM ay mula 2.4V hanggang 3.3V, ang karaniwang halaga ay 2.8V. Ang display module ay angkop para sa mga compact device, wearable device, home automation product, white product, video system, medical instrument, atbp.
Maaari itong gumana sa mga temperatura mula -20℃ hanggang + 70℃ at mga temperatura ng imbakan mula -30℃ hanggang +80℃.
①Isang malalim at komprehensibong pag-unawa sa mga pangwakas na aplikasyon;
②Pagsusuri ng bentahe sa gastos at pagganap ng iba't ibang uri ng display;
③Paliwanag at kooperasyon sa mga customer upang magpasya ang pinakaangkop na teknolohiya sa pagpapakita;
④Paggawa sa patuloy na mga pagpapabuti sa mga teknolohiya ng proseso, kalidad ng produkto, pagtitipid sa gastos, iskedyul ng paghahatid, at iba pa.