| Uri ng Pagpapakita | IPS-TFT-LCD |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 1.47 pulgada |
| Mga Pixel | 172×320 na mga Tuldok |
| Direksyon ng Pagtingin | IPS/Libre |
| Aktibong Lugar (AA) | 17.65 x 32.83 milimetro |
| Laki ng Panel | 19.75 x 36.86 x 1.56 milimetro |
| Pagsasaayos ng kulay | RGB na Patayong Guhit |
| Kulay | 65K |
| Liwanag | 350 (Min)cd/m² |
| Interface | QSP/MCU |
| Numero ng Pin | 8 |
| IC ng drayber | GC9307 |
| Uri ng Backlight | 3 PUTING LED |
| Boltahe | -0.3~4.6 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -20 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -30 ~ +80°C |
Ang N147-1732THWIG49-C08 ay isang 1.47-pulgadang IPS TFT-LCD na may resolusyon na 172*320 pixels. Sinusuportahan nito ang iba't ibang interface tulad ng SPI, na nagbibigay ng kakayahang umangkop para sa tuluy-tuloy na integrasyon sa anumang proyekto. Tinitiyak ng liwanag ng display na 350 cd/m² ang malinaw at matingkad na mga visual kahit sa maliwanag na mga kondisyon ng pag-iilaw. Ginagamit ng monitor ang advanced GC9307 driver IC upang matiyak ang maayos at mahusay na pagganap.
Ang N147-1732THWIG49-C08 ay gumagamit ng wide angle IPS (In plane Switching) na teknolohiya. Ang saklaw ng pagtingin ay kaliwa: 80/kanan: 80/pataas: 80/pababa: 80 degrees. Ang contrast ratio ay 1500:1, at aspect ratio ay 3:4 (karaniwang halaga). Ang supply voltage para sa analog ay mula -0.3V hanggang 4.6V (ang karaniwang halaga ay 2.8V). Ang IPS panel ay may malawak na hanay ng mga viewing angle, matingkad na kulay, at mataas na kalidad na mga imahe na saturated at natural. Ang TFT-LCD module na ito ay maaaring gumana sa ilalim ng temperatura mula -20℃ hanggang +70℃, at ang temperatura ng imbakan nito ay mula -30℃ hanggang +80℃.