| Uri ng Pagpapakita | OLED |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 2.70 pulgada |
| Mga Pixel | 128×64 na mga Tuldok |
| Mode ng Pagpapakita | Passive Matrix |
| Aktibong Lugar (AA) | 61.41×30.69 milimetro |
| Laki ng Panel | 73×40.24×2.0 mm |
| Kulay | Puti/Asul/Dilaw |
| Liwanag | 50 (Min)cd/m² |
| Paraan ng Pagmamaneho | Panlabas na suplay |
| Interface | Parallel/I²C/4-wire SPI |
| Tungkulin | 1/64 |
| Numero ng Pin | 30 |
| IC ng drayber | SSD1327 |
| Boltahe | 1.65-3.3 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -40 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40 ~ +85°C |
Ang X270-2864ASWHG03-C30 ay isang 2.70” COG Graphic OLED display, na gawa sa resolution na 128x64 pixels. Ang OLED display module na ito ay may outline dimension na 73×40.24×2.0 mm at AA size na 61.41×30.69 mm.
Ang modyul na ito ay may built-in na SSD1327 controller IC; maaari itong suportahan ng parallel, 4-line SPI, at I²C interfaces; ang supply voltage ng logic ay 3.0V (tipikal na halaga), 1/64 driving duty.
Ang X270-2864ASWHG03-C30 ay isang COG structure OLED display, ang OLED module na ito ay angkop para sa mga aplikasyon sa smart home, mga handheld instrument, mga intelligent technology device, automotive, Instrumentation, mga medikal na instrumento, atbp.
Ang OLED module ay maaaring gumana sa mga temperatura mula -40℃ hanggang +70℃; ang temperatura ng imbakan nito ay mula -40℃ hanggang +85℃.
1. Manipis–Hindi kailangan ng backlight, kusang naglalabas ng liwanag;
2. Malawak na anggulo ng pagtingin: Libreng digri;
3. Mataas na Liwanag: 80 cd/m²;
4. Mataas na contrast ratio (Madilim na Silid): 2000:1;
5. Mataas na bilis ng pagtugon (<2μS);
6. Malawak na Temperatura ng Operasyon;
7. Mas mababang konsumo ng kuryente.
2.70-pulgadang 128x64 dot matrix OLED display module! Ang makabagong screen na ito ay naghahatid ng walang kapantay na performance at mga makabagong feature.
Ginawa nang isinasaalang-alang ang kahusayan sa espasyo, ang 2.70-pulgadang form factor ay nagbibigay-daan sa tuluy-tuloy na pagsasama sa mga compact na device habang pinapanatili ang pambihirang visual fidelity. Ang 128x64 pixel density ay ginagarantiyahan ang napakatalas na imahe at nababasang presentasyon ng nilalaman, na nagpapahusay sa pakikipag-ugnayan ng user sa pamamagitan ng superior na graphical clarity.
Gamit ang susunod na henerasyon ng teknolohiyang OLED, nakakamit ng modyul na ito ang mga natatanging visual parameter kabilang ang walang katapusang contrast ratio, tunay na reproduksyon ng kulay, at 170° ultra-wide viewing angles. Ang self-emissive pixel structure ay nagbibigay-daan sa perpektong antas ng itim at nabawasang konsumo ng kuryente kumpara sa mga kumbensyonal na solusyon sa LCD.
Ang maraming gamit na 128x64 OLED solution na ito ay muling nagbibigay-kahulugan sa compact display technology, na pinagsasama ang ergonomic design at kahusayan sa engineering. Sinusuportahan ng adaptive architecture nito ang custom firmware development at backlight configurations, kaya angkop din ito para sa consumer electronics prototyping at commercial product integration. Yakapin ang next-level visual communication gamit ang aming premium OLED innovation.