| Uri ng Pagpapakita | OLED |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 0.63 pulgada |
| Mga Pixel | 120x28 na mga Tuldok |
| Mode ng Pagpapakita | Passive Matrix |
| Aktibong Lugar (AA) | 15.58×3.62 milimetro |
| Laki ng Panel | 21.54×6.62×1.22 mm |
| Kulay | Monokromo (Puti) |
| Liwanag | 220 (Min)cd/m² |
| Paraan ng Pagmamaneho | Panloob na suplay |
| Interface | I²C |
| Tungkulin | 1/28 |
| Numero ng Pin | 14 |
| IC ng drayber | SSD1312 |
| Boltahe | 1.65-3.3 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -40 ~ +85 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40 ~ +85°C |
Ang N063-2028TSWIG02-H14 ay may sukat na 0.63 pulgada lamang, na nagbibigay ng isang siksik at maraming gamit na solusyon para sa iyong mga pangangailangan sa display. Ang modyul ay may resolusyon ng pixel na 120x28 tuldok at liwanag na hanggang 270 cd/m², na tinitiyak ang malinaw at matingkad na mga imahe. Ang laki ng AA na 15.58×3.62mm at ang pangkalahatang balangkas na 21.54×6.62×1.22mm ay ginagawang madali itong i-integrate sa iba't ibang elektronikong aparato at sistema. Ang 0.63 pulgadang 120x28 na maliit na OLED display na ito ay angkop para sa mga wearable device, E-Cigarette, portable device, personal care appliance, voice recorder pen, health device, atbp.
Isa sa mga pangunahing katangian ng aming mga OLED display module ay ang kanilang mataas na kalidad na interface na I²C, na nagbibigay-daan sa tuluy-tuloy na komunikasyon at kontrol. Tinitiyak nito ang maayos na operasyon at madaling pagsasama sa iyong kasalukuyang setup. Bukod pa rito, ang display module ay nilagyan ng SSD1312 driver IC, na lalong nagpapahusay sa performance at reliability ng display module.
1. Manipis–Hindi kailangan ng backlight, kusang naglalabas ng liwanag;
2. Malawak na anggulo ng pagtingin: Libreng digri;
3. Mataas na Liwanag: 270 cd/m²;
4. Mataas na contrast ratio (Madilim na Silid): 2000:1;
5. Mataas na bilis ng pagtugon (<2μS);
6. Malawak na Temperatura ng Operasyon;
7. Mas mababang konsumo ng kuryente.