| Uri ng Pagpapakita | OLED |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 0.66 pulgada |
| Mga Pixel | 64x48 na mga Tuldok |
| Mode ng Pagpapakita | Passive Matrix |
| Aktibong Lugar (AA) | 13.42×10.06 milimetro |
| Laki ng Panel | 16.42×16.9×1.25 mm |
| Kulay | Monokromo (Puti) |
| Liwanag | 80 (Min)cd/m² |
| Paraan ng Pagmamaneho | Panloob na suplay |
| Interface | Parallel/ I²C / 4-wire SPI |
| Tungkulin | 1/48 |
| Numero ng Pin | 28 |
| IC ng drayber | SSD1315 |
| Boltahe | 1.65-3.5 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -40 ~ +85 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40 ~ +85°C |
Ang N066-6448TSWPG03-H28 module ay isang consumer-grade COG OLED display, diagonal size na 0.66 inch, na may resolution na 64x48 dots. Ang OLED module na ito ay may built-in na SSD1315 IC; sinusuportahan nito ang Parallel/I²C /4-wireSPI interface; ang supply voltage para sa logic ay 2.8V (VDD), at ang supply voltage para sa display ay 7.5V (VCC). Ang current na may 50% checkerboard display ay 7.25V (para sa puting kulay), driving duty na 1/48. Sinusuportahan ng N066-6448TSWPG03-H28 module ang internal Charge Pump supply at external VCC supply.
Ang modyul ay angkop para sa mga wearable device, portable device, atbp. Maaari itong patakbuhin sa temperaturang mula –40℃ hanggang +85℃; ang temperatura ng pag-iimbak nito ay mula -40℃ hanggang +85℃.
1. Manipis–Hindi kailangan ng backlight, kusang naglalabas ng liwanag;
2. Malawak na anggulo ng pagtingin: Libreng digri;
3. Mataas na Liwanag: 430 cd/m²;
4. Mataas na contrast ratio (Madilim na Silid): 2000:1;
5. Mataas na bilis ng pagtugon (<2μS);
6. Malawak na Temperatura ng Operasyon;
7. Mas mababang konsumo ng kuryente.