| Uri ng Pagpapakita | IPS-TFT-LCD |
| Bpangalang rand | WISEVISION |
| Slaki | 0.85 pulgada |
| Mga Pixel | 128×128 na mga Tuldok |
| Direksyon ng Pagtingin | IPS/Libre |
| Aktibong Lugar (A).A) | 15.2064x 15.2064 mm |
| Laki ng Panel | 17.58 x 20.82 x 1.5 mm |
| Pagsasaayos ng kulay | RGB na Patayong Guhit |
| Kulay | 65K |
| Liwanag | 300 (Min)cd/m² |
| Interface | SPI / MCU |
| Numero ng Pin | 12 |
| IC ng drayber | GC9107 |
| Uri ng Backlight | 1LED na may CHIP-WHITE |
| Boltahe | 2.4~3.3 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -20 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -30 ~ +80°C |
Ang N085-1212TBWIG42-H12 ay isang maliit na 0.85-pulgadang IPS wide-angle TFT-LCD display module. Ang maliit na TFT-LCD panel na ito ay may resolusyon na 128x128 pixels, built-in na GC9107 controller IC, sumusuporta sa 4-wire SPI interface, supply voltage (VDD) range na 2.4V~3.3V, liwanag ng module na 300 cd/m², at contrast na 1200.
Ang modyul na ito ay nasa direktang screen mode, at ang panel ay gumagamit ng wide angle IPS (In plane Switching) na teknolohiya. Ang saklaw ng pagtingin ay kaliwa: 80/kanan: 80/pataas: 80/pababa: 80 degrees. Ang IPS panel ay may malawak na hanay ng mga anggulo ng pagtingin, matingkad na kulay, at mataas na kalidad na mga imahe na saturated at natural. Ito ay lubos na angkop para sa mga aplikasyon tulad ng mga wearable device at mga instrumentong medikal. Ang temperatura ng pagpapatakbo ng modyul na ito ay -20 ℃ hanggang 70 ℃, at ang temperatura ng imbakan ay -30 ℃ hanggang 80 ℃.
Ang N085-1212TBWIG42-H12 ay may advanced na GC9107 driver IC, na tinitiyak ang maayos at tumutugong pagganap. Tinitiyak nito na ang iyong nilalaman ay maihahatid nang walang anumang lag o distortion. Nagpe-play ka man ng high-resolution na video o nagpapakita ng detalyadong graphics, madali itong kayang pangasiwaan ng TFT display module na ito.