| Uri ng Pagpapakita | IPS-TFT-LCD |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 0.71 pulgada |
| Mga Pixel | 160×160 na mga Tuldok |
| Direksyon ng Pagtingin | IPS/Libre |
| Aktibong Lugar (AA) | 18×18 milimetro |
| Laki ng Panel | 20.12×22.3×1.81 mm |
| Pagsasaayos ng kulay | RGB na Patayong Guhit |
| Kulay | 65K |
| Liwanag | 350 (Min)cd/m² |
| Interface | RGB |
| Numero ng Pin | 12 |
| IC ng drayber | GC9D01 |
| Uri ng Backlight | 1 CHIP-WHITE LED |
| Boltahe | 2.5~3.3 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -20 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -30 ~ +80°C |
Ang N071-1616TBBIG01-H12 ay isang bilog na IPS TFT-LCD screen na may 0.71-pulgadang diyametrong display na may resolusyong 160x160 pixels. Ang bilog na TFT display na ito ay binubuo ng isang IPS TFT-LCD panel na ginawa gamit ang isang GC9D01 driver IC na maaaring makipag-ugnayan sa pamamagitan ng SPI interface.
Ang N071-1616TBBIG01-H12 ay isang pinagtibay na IPS (In plane Switching) panel, na may bentahe ng mas mataas na contrast, totoong itim na background kapag naka-off ang display o pixel at mas malawak na viewing angle na Kaliwa:80 / Kanan:80 / Pataas:80/ Pababa:80 degree (tipikal), contrast ratio 1,200:1 (tipikal na halaga), at liwanag 350 cd/m².
Ang boltahe ng power supply ng LCM ay mula 2.4V hanggang 3.3V, ang karaniwang halaga na 2.8V. Ang display module ay angkop para sa mga compact device, wearable device, home automation product, white product, video system, atbp. Maaari itong gumana sa temperaturang mula -20℃ hanggang + 70℃ at temperatura ng imbakan mula -30℃ hanggang +80℃.