| Uri ng Pagpapakita | OLED |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 1.40 pulgada |
| Mga Pixel | 160×160 na mga Tuldok |
| Mode ng Pagpapakita | Passive Matrix |
| Aktibong Lugar (AA) | 25×24.815 mm |
| Laki ng Panel | 29×31.9×1.427 mm |
| Kulay | Puti |
| Liwanag | 100 (Min)cd/m² |
| Paraan ng Pagmamaneho | Panlabas na suplay |
| Interface | 8-bit 68XX/80XX Parallel, 4-wire SPI, I2C |
| Tungkulin | 1/160 |
| Numero ng Pin | 30 |
| IC ng drayber | CH1120 |
| Boltahe | 1.65-3.5 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -40 ~ +85 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40 ~ +85°C |
Ang X140-6060KSWAG01-C30 ay isang 1.40" COG graphic OLED display module; ito ay gawa sa 160×160 pixels. Ang OLED module ay may built-in na CH1120 controller IC; sinusuportahan nito ang Parallel/I²C/4-wire SPI interfaces.
Ang OLED COG module ay napakanipis, magaan, at mababang konsumo ng kuryente na mainam para sa mga handheld instrument, wearable device, smart medical device, mga instrumentong medikal, atbp.
Ang OLED display module ay maaaring gumana sa mga temperatura mula -40℃ hanggang +85℃; ang temperatura ng imbakan nito ay mula -40℃ hanggang +85℃.
Sa buod, ang X140-6060KSWAG01-C30 OLED display module ay isang compact, high-resolution, at maraming gamit na solusyon na angkop para sa iba't ibang industriya.
Dahil sa magaan na disenyo, mababang konsumo ng kuryente, at mahusay na estabilidad ng temperatura, ito ang perpektong pagpipilian para sa mga aplikasyon mula sa kagamitan sa instrumentasyon hanggang sa mga instrumentong medikal.
Damhin ang mga nakamamanghang visual at maaasahang performance gamit ang OLED module.
1. Manipis–Hindi kailangan ng backlight, kusang naglalabas ng liwanag;
2. Malawak na anggulo ng pagtingin: Libreng digri;
3. Mataas na Liwanag: 150 cd/m²;
4. Mataas na contrast ratio (Madilim na Silid): 10000:1;
5. Mataas na bilis ng pagtugon (<2μS);
6. Malawak na Temperatura ng Operasyon;
7. Mas mababang konsumo ng kuryente.