| Uri ng Pagpapakita | IPS-TFT-LCD |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 10.1 pulgada |
| Mga Pixel | 1024×600 na mga Tuldok |
| Direksyon ng Pagtingin | IPS/Libre |
| Aktibong Lugar (AA) | 222.72×125.28 milimetro |
| Laki ng Panel | 235 × 143 × 3.5 mm |
| Pagsasaayos ng kulay | RGB na Patayong Guhit |
| Kulay | 16.7 milyon |
| Liwanag | 250 (Min)cd/m² |
| Interface | Parallel na 8-bit na RGB |
| Numero ng Pin | 15 |
| IC ng drayber | Ipapaalam na |
| Uri ng Backlight | PUTING LED |
| Boltahe | 3.0~3.6 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -20 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -30 ~ +80°C |
Ang B101N535C-27A ay isang 10.1” pulgadang TFT-LCD display module; gawa sa resolution na 1024×600 pixels. Ang display panel na ito ay may dimensyon ng module na 235 ×143 ×3.5 mm at laki ng AA na 222.72×125.28 mm. Karaniwang puti ang display mode, at ang interface ay RGB. Ang display ay may warranty na 12 buwan at mabibili bilang supply ng pabrika. Ang display ay maaaring gamitin sa iba't ibang aplikasyon tulad ng mga car navigation system, portable media player, industrial control system, at iba pa. Ang TFT module na ito ay maaaring gumana sa mga temperatura mula -20℃ hanggang +70℃; ang temperatura ng imbakan nito ay mula -30℃ hanggang +80℃.
Ang B101N535C-27A 10.1" TFT LCD display ay sumusuporta sa teknolohiyang CTP (Capacitive Touch Panel), na nagbibigay-daan para sa mas madaling maunawaan at responsive na user interface kumpara sa mga resistive touch screen. Ang teknolohiyang capacitive touch screen ay batay sa prinsipyo ng pagtukoy sa mga pagbabago sa capacitance sa ibabaw ng touch panel.
Ang touch panel ay binubuo ng isang transparent conductive layer sa ibabaw ng display panel at isang controller IC na nakakaramdam ng mga pagbabago sa capacitance na dulot ng paghawak ng tao. Nagbibigay ito ng mas tumpak at tumpak na input response at may mas mahabang lifespan kaysa sa mga resistive touch screen.