| Uri ng Pagpapakita | OLED |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 2.23 pulgada |
| Mga Pixel | 128×32 na mga Tuldok |
| Mode ng Pagpapakita | Passive Matrix |
| Aktibong Lugar (AA) | 55.02×13.1 milimetro |
| Laki ng Panel | 62×24×2.0 mm |
| Kulay | Puti/Asul/Dilaw |
| Liwanag | 120 (Min)cd/m² |
| Paraan ng Pagmamaneho | Panlabas na suplay |
| Interface | Parallel/I²C/4-wire SPI |
| Tungkulin | 1/32 |
| Numero ng Pin | 24 |
| IC ng drayber | SSD1305 |
| Boltahe | 1.65-3.3 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -40 ~ +85 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40 ~ +85°C |
Ang X223-2832ASWCG02-C24 ay isang 2.23” COG Graphic OLED display, na gawa sa resolution na 128x32 pixels. Ang OLED display module na ito ay may outline dimension na 62×24×2.0 mm at AA size na 55.02×13.1 mm;
Ang modyul na ito ay may built-in na SSD1305 controller IC; maaari itong suportahan ng parallel, 4-line SPI, at I²C interfaces; ang supply voltage ng logic ay 3.0V (tipikal na halaga), 1/32 driving duty.
Ang X223-2832ASWCG02-C24 ay isang COG structure OLED display, ang OLED module na ito ay angkop para sa mga smart home application, financial-POS, handheld instruments, intelligent technology devices, automotive, smart wearable, medical instruments, atbp. Ang OLED module ay maaaring gumana sa temperaturang mula -40℃ hanggang +85℃; ang temperatura ng imbakan nito ay mula -40℃ hanggang +85℃.
1. Manipis–Hindi kailangan ng backlight, kusang naglalabas ng liwanag;
2. Malawak na anggulo ng pagtingin: Libreng digri;
3. Mataas na Liwanag: 140 cd/m²;
4. Mataas na contrast ratio (Madilim na Silid): 2000:1;
5. Mataas na bilis ng pagtugon (<2μS);
6. Malawak na Temperatura ng Operasyon;
7. Mas mababang konsumo ng kuryente.
Nasasabik kaming ipakilala ang aming makabagong 2.23-pulgadang OLED display module, isang compact ngunit makapangyarihang inobasyon na idinisenyo para sa mga aplikasyon na limitado ang espasyo. Nagtatampok ng malinaw na 128x32 dot resolution, ang maliit na screen na ito ay naghahatid ng matalas at matingkad na visual na may pambihirang kalinawan, gamit ang advanced na teknolohiya ng OLED upang maalis ang mga pangangailangan sa backlight. Ang resulta ay superior energy efficiency, zero backlight bleeding, at nakamamanghang contrast ratios na nagbibigay-buhay sa nilalaman.
Ginawa para sa kagalingan sa iba't ibang bagay, ang module ay maayos na isinasama sa mga wearable, smart home device, at compact electronics, salamat sa malawak na compatibility nito sa mga microcontroller at malawak na voltage range. Tinitiyak ng malawak na viewing angle nito ang kalinawan sa iba't ibang kondisyon ng pag-iilaw, kaya mainam ito para sa mga outdoor gadget o multi-angle display. Sa kabila ng ultra-slim profile at magaan na disenyo nito, pinapanatili ng module ang matibay na performance, na nag-aalok ng plug-and-play na simplisidad para sa madaling pagsasama ng system.
Pinagsasama ang mga makabagong bentahe ng OLED—matingkad na mga kulay, mababang konsumo ng kuryente, at pagiging maaasahan—na may kasamang form factor na handa na para sa hinaharap, muling binibigyang-kahulugan ng display module na ito ang mga compact visual solution. Para man sa prototyping o mass production, binibigyang-kakayahan nito ang mga developer na pahusayin ang mga karanasan ng user nang hindi isinasakripisyo ang espasyo o kalidad. Isang tunay na game-changer sa display tech, nagtatakda ito ng bagong pamantayan para sa inobasyon sa modernong electronics.
1. Manipis–Hindi kailangan ng backlight, kusang naglalabas ng liwanag;
2. Malawak na anggulo ng pagtingin: Libreng digri;
3. Mataas na Liwanag: 140 cd/m²;
4. Mataas na contrast ratio (Madilim na Silid): 2000:1;
5. Mataas na bilis ng pagtugon (<2μS);
6. Malawak na Temperatura ng Operasyon;
7. Mas mababang konsumo ng kuryente.