| Uri ng Pagpapakita | IPS-TFT-LCD |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 1.46 pulgada |
| Mga Pixel | 80×160 na mga Tuldok |
| Direksyon ng Pagtingin | LAHAT ng Pagsusuri |
| Aktibong Lugar (AA) | 16.18×32.35 mm |
| Laki ng Panel | 18.08×36.52×2.1 mm |
| Pagsasaayos ng kulay | RGB na Patayong Guhit |
| Kulay | 65K |
| Liwanag | 350 (Min)cd/m² |
| Interface | 4 na Linya ng SPI |
| Numero ng Pin | 13 |
| IC ng drayber | GC9107 |
| Uri ng Backlight | 3 PUTING LED |
| Boltahe | -0.3~4.6 V |
| Timbang | 1.1 |
| Temperatura ng Operasyon | -20 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -30 ~ +80°C |
Ang N146-0816KTBPG41-H13 ay isang 1.46-pulgadang IPS TFT-LCD module na nagtatampok ng resolusyon na 80x160 pixels. Gamit ang wide-viewing-angle IPS (In-Plane Switching) na teknolohiya, nag-aalok ito ng pare-parehong kalidad ng imahe sa mga anggulo ng pagtingin na 80 degrees (kaliwa/kanan/pataas/pababa), na naghahatid ng matingkad, saturated, at natural na mga kulay.
Sinusuportahan ng display na ito ang maraming interface (SPI, MCU, RGB) para sa flexible na integrasyon. Dahil sa mataas na antas ng liwanag na 350 cd/m², tinitiyak nito ang mahusay na visibility kahit sa ilalim ng maliwanag na ambient lighting. Ang performance ay pinapagana ng advanced **GC9107 driver IC**, na ginagarantiyahan ang maayos at mahusay na operasyon.
Mga Pangunahing Espesipikasyon:
Ratio ng Kontras: 800:1
Ratio ng Aspeto: 3:4 (Karaniwan)
Boltahe ng Suplay na Analog: -0.3V hanggang 4.6V (Karaniwan sa 2.8V)
Temperatura ng Operasyon: -20°C hanggang +70°C
Temperatura ng Pag-iimbak: -30°C hanggang +80°C