| Uri ng Pagpapakita | IPS-TFT-LCD |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 1.47 pulgada |
| Mga Pixel | 172×320 na mga Tuldok |
| Direksyon ng Pagtingin | IPS/Libre |
| Aktibong Lugar (AA) | 17.65 x 32.83 milimetro |
| Laki ng Panel | 19.75 x 36.86 x 1.56 milimetro |
| Pagsasaayos ng kulay | RGB na Patayong Guhit |
| Kulay | 65K |
| Liwanag | 350 (Min)cd/m² |
| Interface | QSP/MCU |
| Numero ng Pin | 8 |
| IC ng drayber | GC9307 |
| Uri ng Backlight | 3 PUTING LED |
| Boltahe | -0.3~4.6 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -20 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -30 ~ +80°C |
Ang N147-1732THWIG49-C08 ay isang 1.47-pulgadang IPS TFT-LCD module na nagtatampok ng mataas na resolusyon na 172x320 pixels. Nilagyan ng wide-viewing-angle IPS (In-Plane Switching) na teknolohiya, naghahatid ito ng pare-pareho at mataas na kalidad na mga imahe na may matingkad, saturated, at natural na mga kulay sa mga viewing angle na 80 degrees (kaliwa/kanan/pataas/pababa).
Sinusuportahan ng display na ito ang maraming interface, kabilang ang SPI, para sa flexible na integrasyon ng sistema. Tinitiyak ng mataas na liwanag nito na 350 cd/m² ang mahusay na visibility kahit sa maliwanag na paligid. Ang performance ay pinapagana ng advanced GC9307 driver IC, na nagbibigay-daan sa maayos at mahusay na operasyon.
Mga Pangunahing Espesipikasyon:
Ratio ng Kontras: 1500:1
Ratio ng Aspeto: 3:4 (Karaniwan)
Boltahe ng Suplay na Analog: -0.3V hanggang 4.6V (Karaniwan sa 2.8V)
Temperatura ng Operasyon: -20°C hanggang +70°C
Temperatura ng Pag-iimbak: -30°C hanggang +80°C