| Uri ng Pagpapakita | OLED |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 3.12 pulgada |
| Mga Pixel | 256×64 na mga Tuldok |
| Mode ng Pagpapakita | Passive Matrix |
| Aktibong Lugar (AA) | 76.78×19.18 milimetro |
| Laki ng Panel | 88×27.8×2.0 mm |
| Kulay | Puti/Asul/Dilaw |
| Liwanag | 60 (Min)cd/m² |
| Paraan ng Pagmamaneho | Panlabas na suplay |
| Interface | Parallel/4-wire na SPI |
| Tungkulin | 1/64 |
| Numero ng Pin | 30 |
| IC ng drayber | SSD1322UR1(COF) |
| Boltahe | 1.65-3.3 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -40 ~ +85 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40 ~ +85°C |
Ang X312-5664ASWDF01-C30 ay isang 3.12” Graphic OLED display, na gawa sa resolution na 256×64 pixels.
Ang OLED display module na ito ay may outline dimension na 88×27.8×2.0 mm at AA size na 76.78×19.18 mm;
Ang modyul na ito ay may built-in na SSD1322UR1(COF) controller IC; maaari itong suportahan ng parallel, 4-line SPI, at I²C interfaces; ang supply voltage ng logic ay 2.5V (tipikal na halaga), 1/64 driving duty.
Ang X312-5664ASWDF01-C30 ay isang COF structure OLED display, ang OLED module na ito ay angkop para sa mga medikal na aplikasyon, control panel, self-checkouts machine, ticket machine, parking meter, atbp.
Ang OLED module ay maaaring gumana sa mga temperatura mula -40℃ hanggang +85℃; ang temperatura ng imbakan nito ay mula -40℃ hanggang +85℃.
Gamit ang X312-5664ASWDF01-C30 PMOLED module at mga advanced na tampok nito, makakakuha ang mga customer ng superior na visual na karanasan.
Tinitiyak ng pagiging tugma nito sa SSD1322 driver IC ang pinakamainam na paggana at pagganap.
Maghahatid sa inyo ang Jiangxi Wisevision Optronics Co., Ltd. ng mga makabagong solusyon sa pagpapakita upang mapahusay ang inyong mga produkto at karanasan ng gumagamit.
Magtiwala sa amin na tutugunan ang lahat ng iyong pangangailangan sa OLED module at hayaan ang aming kadalubhasaan na magtulak sa iyong tagumpay.
1. Manipis–Hindi kailangan ng backlight, kusang naglalabas ng liwanag;
2. Malawak na anggulo ng pagtingin: Libreng digri;
3. Mataas na Liwanag: 80 cd/m²;
4. Mataas na contrast ratio (Madilim na Silid): 2000:1;
5. Mataas na bilis ng pagtugon (<2μS);
6. Malawak na Temperatura ng Operasyon;
7. Mas mababang konsumo ng kuryente.