| Uri ng Pagpapakita | IPS-TFT-LCD |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 0.99 pulgada |
| Mga Pixel | 40×160 na mga Tuldok |
| Direksyon ng Pagtingin | IPS/Libre |
| Aktibong Lugar (AA) | 6.095×24.385 mm |
| Laki ng Panel | 8.6×29.8×1.5 mm |
| Pagsasaayos ng kulay | RGB na Patayong Guhit |
| Kulay | 65K |
| Liwanag | 300 (Min)cd/m² |
| Interface | SPI / MCU |
| Numero ng Pin | 10 |
| IC ng drayber | GC9D01 |
| Uri ng Backlight | 1 CHIP-WHITE LED |
| Boltahe | 2.4~3.3 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -20 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -30 ~ +80°C |
Ang N099-0416THBIG01-H10 ay isang maliit na 0.99-pulgadang IPS wide-angle TFT-LCD display module.
Ang maliit na TFT-LCD panel na ito ay may resolusyon na 40x160 pixels, built-in na GC9D01 controller IC, sumusuporta sa 4-wire SPI interface, supply voltage (VDD) range na 2.4V~3.3V, module brightness na 300 cd/m², at contrast na 1000.
Ang modyul na ito ay nasa direktang screen mode, at ang panel ay gumagamit ng wide angle IPS (In plane Switching) na teknolohiya.
Ang saklaw ng pagtingin ay kaliwa: 85/kanan: 85/pataas: 85/pababa: 85 digri. Ang IPS panel ay may malawak na hanay ng mga anggulo ng pagtingin, matingkad na mga kulay, at mga de-kalidad na imahe na puspos at natural.
Ito ay lubos na angkop para sa mga aplikasyon tulad ng mga aparatong naisusuot, mga instrumentong medikal, E-Cigarette.
Ang temperatura ng pagpapatakbo ng modyul na ito ay -20 ℃ hanggang 70 ℃, at ang temperatura ng imbakan ay -30 ℃ hanggang 80 ℃.