| Uri ng Pagpapakita | IPS-TFT-LCD |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 1.08 pulgada |
| Mga Pixel | 128×220 na mga Tuldok |
| Direksyon ng Pagtingin | IPS/Libre |
| Aktibong Lugar (AA) | 13.82×23.76 milimetro |
| Laki ng Panel | 16.12×29.76×1.52 mm |
| Pagsasaayos ng kulay | RGB na Patayong Guhit |
| Kulay | 65K |
| Liwanag | 300 (Min)cd/m² |
| Interface | SPI / MCU |
| Numero ng Pin | 13 |
| IC ng drayber | GC9A01 |
| Uri ng Backlight | 1 CHIP-WHITE LED |
| Boltahe | 2.5~3.3 V |
| Timbang | 1.2 gramo |
| Temperatura ng Operasyon | -20 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -30 ~ +80°C |
Ang N108-1222TBBIG15-H13 ay isang maliit na 1.08-pulgadang IPS wide-angle TFT-LCD display module. Ang maliit na TFT-LCD panel na ito ay may resolusyon na 128×220 pixels, built-in na GC9A01 controller IC, sumusuporta sa 4-wire SPI interface, supply voltage (VDD) range na 2.5V~3.3V, module brightness na 300 cd/m², at contrast na 800.
Isa sa mga natatanging katangian ng 1.08-pulgadang TFT LCD display na ito ay ang built-in nitong IPS (In-Plane Switching) panel. Nag-aalok ang teknolohiyang ito ng mas malawak na anggulo ng pagtingin na kaliwa: 80 / kanan: 80 / itaas: 80 / ibaba: 80 degrees (tipikal), na nagbibigay-daan sa mga gumagamit na masiyahan sa malinaw at matingkad na mga visual mula sa lahat ng anggulo. Nanonood ka man ng mga video, nanonood ng mga larawan o naglalaro ng mga laro, tinitiyak ng display ang isang napakahusay na karanasan sa visual.
Ang N108-1222TBBIG15-H13 ay angkop para sa mga aplikasyon tulad ng mga wearable device, mga puting produkto, mga video system, mga instrumentong medikal, at mga smart lock. Ang temperatura ng pagpapatakbo ng modyul na ito ay -20 ℃ hanggang 70 ℃, at ang temperatura ng imbakan ay -30 ℃ hanggang 80 ℃.