| Uri ng Pagpapakita | OLED |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 1.54 pulgada |
| Mga Pixel | 128×64 na mga Tuldok |
| Mode ng Pagpapakita | Passive Matrix |
| Aktibong Lugar (AA) | 35.052×17.516 milimetro |
| Laki ng Panel | 42.04×27.22×1.4 mm |
| Kulay | Puti |
| Liwanag | 100 (Min)cd/m² |
| Paraan ng Pagmamaneho | Panlabas na suplay |
| Interface | Parallel/I²C/4-wire SPI |
| Tungkulin | 1/64 |
| Numero ng Pin | 24 |
| IC ng drayber | SSD1309 |
| Boltahe | 1.65-3.3 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -40 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40 ~ +85°C |
Ang X154-2864KSWTG01-C24 ay isang SPI OLED Display, ito ay gawa sa 128x64 pixels, diagonal size na 1.54 inch. Ang graphic display na ito ay may module dimension na 42.04×27.22×1.4 mm at AA size na 35.052 x 17.516 mm; ito ay may built-in na SSD1309 controller IC at sumusuporta sa parallel, I²C at 4-wire serial SPI interface.
Ang X154-2864KSWTG01-C24 ay isang COG structure OLED display. Ang OLED module na ito ay magaan, mababa sa lakas, at napakanipis, angkop ito para sa mga aplikasyon sa bahay, financial-POS, mga handheld instrument, mga intelligent technology device, automotive, mga instrumentong medikal, atbp.
Ang OLED module ay maaaring gumana sa mga temperatura mula -40℃ hanggang +70℃; ang temperatura ng imbakan nito ay mula -40℃ hanggang +85℃.
Gamit ang mga keyword tulad ng OLED, PMOLED, OLED panel at OLED module, ang X154-2864KSTWG01-C24 ang unang pagpipilian para sa mga naghahanap ng mga de-kalidad na solusyon sa display.
Para man sa mga consumer electronics, wearable devices, o industrial applications, ang OLED panel na ito ay naghahatid ng superior na performance at reliability.
Ang tunay nitong disenyo, kasama ang kahanga-hangang mga detalye, ay ginagawa itong isang natatanging pagpipilian sa merkado.
1. Manipis–Hindi kailangan ng backlight, kusang naglalabas ng liwanag;
2. Malawak na anggulo ng pagtingin: Libreng digri;
3. Mataas na Liwanag: 100 (Min)cd/m²;
4. Mataas na contrast ratio (Madilim na Silid): 2000:1;
5. Mataas na bilis ng pagtugon (<2μS);
6. Malawak na Temperatura ng Operasyon;
7. Mas mababang konsumo ng kuryente.