| Uri ng Pagpapakita | OLED |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 1.71 pulgada |
| Mga Pixel | 128×32 na mga Tuldok |
| Mode ng Pagpapakita | Passive Matrix |
| Aktibong Lugar (AA) | 42.218×10.538 milimetro |
| Laki ng Panel | 50.5×15.75×2.0 mm |
| Kulay | Monokromo (Puti) |
| Liwanag | 80 (Min)cd/m² |
| Paraan ng Pagmamaneho | Panlabas na suplay |
| Interface | Parallel/I²C/4-wire SPI |
| Tungkulin | 1/64 |
| Numero ng Pin | 18 |
| IC ng drayber | SSD1312 |
| Boltahe | 1.65-3.5 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -40 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40 ~ +85°C |
Ang X171-2832ASWWG03-C18 ay isang COG OLED display module. Nagtatampok ng sukat na AA na 42.218×10.538mm at ultra-slim na balangkas na 50.5×15.75×2.0mm, ang OLED Display Module ay nag-aalok ng compact at sleek na disenyo na maayos na isinasama sa anumang elektronikong aparato.
Ang natatanging liwanag ng modyul na 100 cd/m² ay nagsisiguro ng matingkad at malinaw na mga biswal kahit sa maliwanag na kapaligiran.
Kabilang sa mga maraming gamit na opsyon sa interface nito ang parallel, I²C, at 4-wire SPI, na nagbibigay ng mga nababaluktot na posibilidad ng integrasyon upang matugunan ang magkakaibang kinakailangan sa aplikasyon.
Ang OLED display na ito ay may built-in na SSD1315 IC SSD1312 driver IC. Ginagarantiyahan ng OLED Display Module ang pambihirang pagganap at pagiging maaasahan.
Tinitiyak ng driver IC ang mabilis at tumpak na paghahatid ng data, na nagbibigay-daan sa tuluy-tuloy na pakikipag-ugnayan ng mga gumagamit.
Para man ito sa mga wearable sports device, kagamitan sa pangangalagang pangkalusugan, o mga intelligent manufacturing system, ang aming OLED Display Module ay ang perpektong pagpipilian upang mapahusay ang karanasan ng user at maipakita ang tunay na potensyal ng iyong produkto.
1. Manipis–Hindi kailangan ng backlight, kusang naglalabas ng liwanag;
2. Malawak na anggulo ng pagtingin: Libreng digri;
3. Mataas na Liwanag: 100 cd/m²;
4. Mataas na contrast ratio (Madilim na Silid): 2000:1;
5. Mataas na bilis ng pagtugon (<2μS);
6. Malawak na Temperatura ng Operasyon;
7. Mas mababang konsumo ng kuryente.