| Uri ng Pagpapakita | IPS-TFT-LCD |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 1.90 pulgada |
| Mga Pixel | 170×320 na mga Tuldok |
| Direksyon ng Pagtingin | IPS/Libre |
| Aktibong Lugar (AA) | 22.7×42.72 milimetro |
| Laki ng Panel | 25.8×49.72×1.43 mm |
| Pagsasaayos ng kulay | RGB na Patayong Guhit |
| Kulay | 65K |
| Liwanag | 350(Min)cd/m² |
| Interface | SPI / MCU/RGB |
| Numero ng Pin | 30 |
| IC ng drayber | ST7789 |
| Uri ng Backlight | 4 na CHIP-WHITE LED |
| Boltahe | 2.4~3.3 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -20 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -30 ~ +80°C |
Ang N190-1732TBWPG01-C30 ay isang maliit na 1.90-pulgadang IPS wide-angle TFT-LCD display module.
Ang maliit na laki ng TFT-LCD panel na ito ay may resolusyon na 170×320 pixels.
Ang display module ay may built-in na ST7789 controller IC, sumusuporta sa iba't ibang interface tulad ng SPI, MCU at RGB, may supply voltage (VDD) range na 2.4V~3.3V, liwanag ng module na 350 cd/m² (karaniwang halaga), at contrast na 800 (karaniwang halaga).
Ang 1.90 pulgadang TFT-LCD display module na ito ay nasa portrait mode, at ang panel ay gumagamit ng wide angle IPS (In plane Switching) na teknolohiya.
Ang saklaw ng pagtingin ay kaliwa: 80/kanan: 80/pataas: 80/pababa: 80 digri. Ang panel ay may malawak na hanay ng mga perspektibo, matingkad na kulay, at mga de-kalidad na imahe na may saturated na kalikasan.
Ito ay lubos na angkop para sa mga aplikasyon tulad ng mga wearable device, handheld device, at security monitoring system.
Ang temperatura ng pagpapatakbo ng modyul na ito ay -20 ℃ hanggang 70 ℃, at ang temperatura ng imbakan ay -30 ℃ hanggang 80 ℃.
Inilunsad ang isang maliit na sukat na 170 RGB × 320 dot TFT LCD display module screen - isang makabagong inobasyon sa larangan ng teknolohiya ng display.
Ang maliit na display module na ito ay may makinis at siksik na disenyo, kaya angkop ito para sa iba't ibang aplikasyon kung saan limitado ang espasyo. May sukat lamang na 1.90 pulgada, ang TFT LCD display na ito ay dinisenyo upang madaling ihalo sa anumang device nang hindi nakompromiso ang kalidad ng paningin.
Nagtatampok ng kahanga-hangang resolusyon na 170 RGB × 320 tuldok, ang display module ay lumilikha ng malinaw at matingkad na mga imahe, na tinitiyak ang isang nakaka-engganyong karanasan sa panonood para sa mga gumagamit. Nagdidisenyo ka man ng smartwatch, portable gaming console, o anumang iba pang handheld device, ang display na ito ay magpapahusay sa visual appeal at usability ng iyong produkto.
Dahil sa teknolohiyang TFT (Thin Film Transistor), ang display module na ito ay nag-aalok ng superior color accuracy at malawak na viewing angles, na nagbibigay-daan sa mga gumagamit na masiyahan sa napakalinaw na visuals mula sa halos anumang anggulo. Ang matingkad at matingkad na mga kulay na ipinapakita sa screen ay tiyak na makakaakit ng atensyon ng gumagamit, kaya mainam ang display module na ito para sa mga layunin ng advertising o promosyon.
Dahil sa madaling gamiting interface at madaling gamiting mga kontrol, napakadali lang i-integrate ang display module na ito sa iyong device. Ang compact na laki at magaan na disenyo nito ay ginagawa rin itong isang portable na solusyon para sa mga mobile application.
Bukod pa rito, ang TFT LCD display module na ito ay nag-aalok ng mahusay na tibay at pagiging maaasahan, na tinitiyak na ang iyong device ay may mahabang buhay ng serbisyo. Tinitiyak ng matibay nitong konstruksyon ang resistensya sa pagkabigla at panginginig, kaya angkop itong gamitin sa malupit na kapaligiran.
Sa pangkalahatan, ang maliit na sukat na 170 RGB × 320 dot TFT LCD display module screen ay isang maraming gamit na solusyon sa high-performance display na pinagsasama ang mahusay na visual effect, compact na disenyo, at tibay. Pagbutihin ang karanasan ng iyong produkto bilang user sa pamamagitan ng pagsasama ng display module na ito at magbukas ng mga bagong posibilidad para sa functionality ng iyong device.