| Uri ng Pagpapakita | IPS-TFT-LCD |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 2.00 pulgada |
| Mga Pixel | 240×320 na mga Tuldok |
| Direksyon ng Pagtingin | IPS/Libre |
| Aktibong Lugar (AA) | 30.6×40.82 milimetro |
| Laki ng Panel | 34.6×47.8×2.05 mm |
| Pagsasaayos ng kulay | RGB na Patayong Guhit |
| Kulay | 262K |
| Liwanag | 350 (Min)cd/m² |
| Interface | SPI / MCU/RGB |
| Numero ng Pin | 22 |
| IC ng drayber | ST7789 |
| Uri ng Backlight | 3 CHIP-WHITE LED |
| Boltahe | 2.4~3.3 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -20 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -30 ~ +80°C |
Ang N200-2432KHWIG07-C22 ay isang 2-pulgadang IPS TFT-LCD na may resolusyon na 240x320 pixels. Sinusuportahan nito ang iba't ibang interface tulad ng SPI, MCU at RGB, na nagbibigay ng kakayahang umangkop para sa tuluy-tuloy na integrasyon sa anumang proyekto. Tinitiyak ng liwanag ng display na 350 cd/m² ang malinaw at matingkad na mga visual kahit sa maliwanag na mga kondisyon ng pag-iilaw. Ginagamit ng monitor ang advanced na ST7789 driver IC upang matiyak ang maayos at mahusay na pagganap.
Ang N200-2432KHWIG07-C22 ay gumagamit ng teknolohiyang wide angle IPS (In plane Switching). Ang saklaw ng pagtingin ay kaliwa: 80/kanan: 80/pataas: 80/pababa: 80 degrees. Ang contrast ratio ay 1500:1, at aspect ratio ay 3:4 (karaniwang halaga). Ang supply voltage para sa analog ay mula 2.4V hanggang 3.3V (ang karaniwang halaga ay 2.8V). Ang IPS panel ay may malawak na hanay ng mga viewing angle, matingkad na kulay, at mataas na kalidad na mga imahe na saturated at natural. Ang TFT-LCD module na ito ay maaaring gumana sa ilalim ng temperatura mula -20℃ hanggang +70℃, at ang temperatura ng imbakan nito ay mula -30℃ hanggang +80℃.
Ang New Vision Technology Co., Ltd. ay may punong tanggapan sa Shenzhen at 15 taon nang naglilingkod sa mga customer gamit ang matibay nitong kakayahan sa R&D. Nakatuon kami sa pagbibigay ng mataas na kalidad na display at teknikal na serbisyo sa mga customer sa buong mundo. Ang aming mga produkto, tulad ng N200-2432KHWIG07-C22, ay kilala sa kanilang pagiging maaasahan, katatagan, at kahusayan.