| Uri ng Pagpapakita | IPS-TFT-LCD |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 1.65 pulgada |
| Mga Pixel | 142 x 428 na mga Tuldok |
| Direksyon ng Pagtingin | IPS/Libre |
| Aktibong Lugar (AA) | 13.16 x 39.68 milimetro |
| Laki ng Panel | 16.3 x 44.96 x 2.23 mm |
| Pagsasaayos ng kulay | RGB na Patayong Guhit |
| Kulay | 65K |
| Liwanag | 350 (Min)cd/m² |
| Interface | 4 na Linya ng SPI/MCU |
| Numero ng Pin | 13 |
| IC ng drayber | NV3007 |
| Uri ng Backlight | 3 PUTING LED |
| Boltahe | 2.5~3.3 V |
| Timbang | 1.1 |
| Temperatura ng Operasyon | -20 ~ +60 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -30 ~ +80°C |
Ang SPEC N165-1442KTBIG31-H13 ay isang 1.65-pulgadang IPS TFT-LCD module na naghahatid ng resolusyon na 142×428 pixels. Nagtatampok ito ng wide-viewing-angle IPS (In-Plane Switching) na teknolohiya, at nagbibigay ito ng pare-parehong 80° viewing angles (L/R/U/D) na may matingkad at tumpak na kulay na imahe.
Sinusuportahan ng display na ito ang mga SPI, MCU, at RGB interface, na nagbibigay-daan sa flexible na integrasyon ng sistema. Tinitiyak ng mataas na liwanag nito na 350 cd/m² ang pinakamainam na visibility sa maliwanag na kapaligiran, habang ginagarantiyahan naman ng advanced na NV3007 driver IC ang mahusay na performance.
Mga Pangunahing Espesipikasyon:
Ratio ng Kontras: 1000:1
Ratio ng Aspeto: 3:4 (Karaniwan)
Analog VDD:2.5V - 3.3V (Tipikal na 2.8V)
Temperatura ng Operasyon: -20°C hanggang +60°C
Temperatura ng Pag-iimbak: -30°C hanggang +80°C
Malawak na hanay ng display: Kabilang ang Monochrome OLED, TFT, CTP;
Mga solusyon sa pagpapakita: Kabilang ang paggawa ng tooling, na-customize na FPC, backlight at laki; Teknikal na suporta at disenyo-in
T: 1. Maaari ba akong humingi ng sample order?
A: Oo, tinatanggap namin ang sample order upang subukan at suriin ang kalidad.
T: 2. Ano ang lead time para sa sample?
A: Ang kasalukuyang sample ay nangangailangan ng 1-3 araw, ang customized na sample ay nangangailangan ng 15-20 araw.
T: 3. Mayroon ba kayong limitasyon sa MOQ?
A: Ang aming MOQ ay 1PCS.
T: 4. Gaano katagal ang warranty?
A: 12 Buwan.
T: 5. anong express ang madalas mong ginagamit sa pagpapadala ng mga sample?
A: Karaniwan kaming nagpapadala ng mga sample sa pamamagitan ng DHL, UPS, FedEx o SF. Karaniwang inaabot ng 5-7 araw bago dumating.
T: 6. Ano ang iyong katanggap-tanggap na termino ng pagbabayad?
A: Ang aming karaniwang termino ng pagbabayad ay T/T. Ang iba ay maaaring pag-usapan.