| Uri ng Pagpapakita | OLED |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 2.89 pulgada |
| Mga Pixel | 167×42 na mga Tuldok |
| Mode ng Pagpapakita | Passive Matrix |
| Aktibong Lugar (AA) | 71.446×13.98 mm |
| Laki ng Panel | 75.44×24.4×2.03 mm |
| Kulay | Puti |
| Liwanag | 80 (Min)cd/m² |
| Paraan ng Pagmamaneho | Panlabas na suplay |
| Interface | 8-bit 68XX/80XX Parallel, 4-wire SPI |
| Tungkulin | 1/42 |
| Numero ng Pin | 24 |
| IC ng drayber | SSD1322 |
| Boltahe | 1.65-3.3 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -40 ~ +85 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40 ~ +85°C |
Ang N289-6742ASWAG01-C24 ay isang 2.89” COG Graphic OLED display, na gawa sa resolution na 167×42 pixels.
Ang OLED display module na ito ay may outline dimension na 75.44×24.4×2.03 mm at AA size na 71.446×13.98 mm; Ang module na ito ay may built-in na SSD1322 controller IC; maaari itong suportahan ng parallel, 4-line SPI, at I²C interfaces; ang supply voltage ng logic ay 3.0V (tipikal na halaga), 1/42 driving duty.
Ang N289-6742ASWAG01-C24 ay isang COG structure OLED display, ang OLED module na ito ay angkop para sa mga aplikasyon sa smart home, mga handheld instrument, mga intelligent technology device, automotive, Instrumentation, mga medikal na instrumento, atbp.
Ang OLED module ay maaaring gumana sa mga temperatura mula -40℃ hanggang +85℃; ang temperatura ng imbakan nito ay mula -40℃ hanggang +85℃.
Sa kabuuan, ang N289-6742ASWAG01-C24 OLED panel ay isang malaking pagbabago na magdadala sa karanasan sa display sa isang bagong antas.
Dahil sa maliit na laki, mataas na resolusyon, at pambihirang liwanag nito, ang OLED panel na ito ay mainam para sa iba't ibang aplikasyon, kabilang ang mga smartphone, tablet, digital camera, at marami pang iba.
Ang manipis na profile at mga advanced na opsyon sa koneksyon nito ay ginagawa itong perpekto para sa mga designer at manufacturer na naghahanap ng mga naka-istilong at makabagong device.
Pagandahin ang iyong mga biswal at bigyang-buhay ang iyong nilalaman gamit ang N289-6742ASWAG01-C24 OLED panel.
1. Manipis–Hindi kailangan ng backlight, kusang naglalabas ng liwanag;
2. Malawak na anggulo ng pagtingin: Libreng digri;
3. Mataas na Liwanag: 90 cd/m²;
4. Mataas na contrast ratio (Madilim na Silid): 2000:1;
5. Mataas na bilis ng pagtugon (<2μS);
6. Malawak na Temperatura ng Operasyon;
7. Mas mababang konsumo ng kuryente.