| Uri ng Pagpapakita | IPS-TFT-LCD |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 3.95 pulgada |
| Mga Pixel | 480×480 na mga Tuldok |
| Direksyon ng Pagtingin | IPS/Libre |
| Aktibong Lugar (AA) | 36.72×48.96 milimetro |
| Laki ng Panel | 40.44×57×2 milimetro |
| Pagsasaayos ng kulay | RGB na Patayong Guhit |
| Kulay | 262K |
| Liwanag | 350 (Min)cd/m² |
| Interface | SPI / MCU/RGB |
| Numero ng Pin | 15 |
| IC ng drayber | ST7701S |
| Uri ng Backlight | 8 CHIP-WHITE LED |
| Boltahe | 2.5~3.3 V |
| Timbang | 1.2 gramo |
| Temperatura ng Operasyon | -20 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -30 ~ +80°C |
Ang TFT040B039 ay isang 3.95-pulgadang parisukat na IPS TFT-LCD module na binubuo ng 480 x 480 pixels.
Sinusuportahan ng modyul ang RGB interface at gumagamit ng IPS panel, na may kaliwa: 80/kanan: 80/itaas: 80/ibaba: 80 degrees (karaniwang halaga) malawak na anggulo ng pagtingin, contrast 1000:1 (karaniwang halaga), liwanag 350 cd/m² (karaniwang halaga), maliwanag na glass panel, aspect ratio 1:1.
Ang TFT040B039 module ay may built-in na ST7701S controller IC, at ang saklaw ng boltahe ng interface power supply ay 2.5V~3.3V, na may karaniwang halaga na 2.8V.
Ang modelong TFT040B039 ay may saklaw ng temperaturang gumagana mula -20 ℃ hanggang +70 ℃; ang saklaw ng temperaturang imbakan ay -30 ℃~+80 ℃.
Ito ay lubos na angkop para sa mga aplikasyon tulad ng mga instrumentong medikal, mga handheld device, sistema ng pagsubaybay sa seguridad.