| Uri ng Pagpapakita | IPS-TFT-LCD |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 3.97 pulgada |
| Mga Pixel | 480×800 na mga Tuldok |
| Direksyon ng Pagtingin | IPS/Libre |
| Aktibong Lugar (AA) | 51.84×86.40 milimetro |
| Laki ng Panel | 55.44×96.17×2.1 mm |
| Pagsasaayos ng kulay | RGB na Patayong Guhit |
| Kulay | 16.7M |
| Liwanag | 350 (Min)cd/m² |
| Interface | MIPI |
| Numero ng Pin | 15 |
| IC ng drayber | ST7701S |
| Uri ng Backlight | 8 CHIP-WHITE LED |
| Boltahe | 2.7~3.3 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -20 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -30 ~ +80°C |
Ang TFT040B029-A0 ay isang 3.97-pulgadang IPS TFT-LCD display module; gawa sa resolusyon na 480 x 800 pixels.
Sinusuportahan ng modyul ang MIPI DSI Serial interface (2 lanes), tampok nito ang IPS panel na may mga bentahe ng mas malawak na anggulo ng pagtingin na Kaliwa:85 / Kanan:85 / Pataas:85 / Pababa:85 degree (tipikal), contrast ratio 800 (tipikal na halaga), liwanag 350 cd/m² (tipikal na halaga), at Anti-Glare surface panel.
Ang 3.97-pulgadang MIPI LCD display na ito ay nasa portrait mode; isinama nito ang driver IC ST7701S sa module, na may hanay ng boltahe ng supply ng interface na 2.7V hanggang 3.3V.
Ang panel ay may malawak na hanay ng mga perspektibo, matingkad na kulay, at mga de-kalidad na imahe na may puspos na kalikasan.
Ito ay lubos na angkop para sa maliliit na kagamitang pang-industriya, mga sistema ng pagsubaybay sa kaligtasan, mga handheld device, mga driving recorder, at iba pang mga aplikasyon ng produkto.
Ang TFT module na ito ay maaaring gumana sa mga temperatura mula -20℃ hanggang +70℃; ang temperatura ng imbakan nito ay mula -30℃ hanggang +80℃.