| Uri ng Pagpapakita | IPS-TFT-LCD |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 4.30 pulgada |
| Mga Pixel | 480×272 na mga Tuldok |
| Direksyon ng Pagtingin | IPS/Libre |
| Aktibong Lugar (AA) | 95.04×53.86 milimetro |
| Laki ng Panel | 67.30×105.6×3.0 mm |
| Pagsasaayos ng kulay | RGB na Patayong Guhit |
| Kulay | 262K |
| Liwanag | 300 cd/m² |
| Interface | RGB |
| Numero ng Pin | 15 |
| IC ng drayber | NV3047 |
| Uri ng Backlight | 7 CHIP-WHITE LED |
| Boltahe | 3.0~3.6 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -20 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -30 ~ +80°C |
Ang 043B113C-07A ay isang 4.3 pulgadang IPS TFT-LCD na may malawak na viewing angle LCD display module, na may resolusyon na 480x272 full color screen, built-in na NV3047 driver IC, at suporta para sa RGB 24bit interface.
Ang IPS TFT module na ito ay may liwanag na 300 cd/m² (karaniwang halaga), aspect ratio ng screen na 16:9, contrast na 1000 (karaniwang halaga), at makintab na salamin.
Ang 043B113C-07A ay gumagamit ng teknolohiyang IPS (In plane Switching) panel na may pinakamalawak na anggulo ng pagtingin, na may saklaw ng pagtingin na kaliwa: 85/kanan: 85/itaas: 85/ibaba: 85 digri.
Ang IPS panel ay may malawak na anggulo ng pagtingin, matingkad na mga kulay, at mataas na kalidad na mga imahe na puspos at natural.
Ang temperatura ng paggana ng modyul ay -20 ℃ hanggang +70 ℃, at ang temperatura ng imbakan ay -30 ℃ hanggang +80 ℃.