| Uri ng Pagpapakita | IPS-TFT-LCD |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 2.79 pulgada |
| Mga Pixel | 142x428 na mga Tuldok |
| Direksyon ng Pagtingin | SPI/Libre |
| Aktibong Lugar (AA) | 21.28 x 64.14 |
| Laki ng Panel | 24.38 x 69.43 x 2.15 |
| Pagsasaayos ng kulay | RGB na Patayong Guhit |
| Kulay | 262K |
| Liwanag | 350 |
| Interface | SPI/MCU |
| Numero ng Pin | 10 |
| IC ng drayber | NV3007 |
| Uri ng Backlight | |
| Boltahe | -0.3~4.6 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -20 ~ +85 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40~ +90°C |
Ang N279-1428KIWIG01-C10 ay isang 2.79-pulgadang IPS TFT-LCD na may resolusyon na 142x428 pixels. Sinusuportahan nito ang iba't ibang interface tulad ng SPI, MCU at RGB, na nagbibigay ng kakayahang umangkop para sa tuluy-tuloy na integrasyon sa anumang proyekto. Tinitiyak ng liwanag ng display na 350 cd/m² ang malinaw at matingkad na mga visual kahit sa maliwanag na mga kondisyon ng pag-iilaw. Ginagamit ng monitor ang advanced NV3007 driver IC upang matiyak ang maayos at mahusay na pagganap.
Ang N279-1428KIWIG01-C10 ay gumagamit ng teknolohiyang wide angle IPS (In plane Switching). Ang saklaw ng pagtingin ay kaliwa: 85/kanan: 85/pataas: 85/pababa: 85 degrees. Ang contrast ratio ay 1300:1, at aspect ratio ay 3:4 (karaniwang halaga). Ang supply voltage para sa analog ay mula 1.65V hanggang 3.3V (ang karaniwang halaga ay 2.8V). Ang IPS panel ay may malawak na hanay ng mga viewing angle, matingkad na kulay, at mataas na kalidad na mga imahe na saturated at natural. Ang TFT-LCD module na ito ay maaaring gumana sa ilalim ng temperatura mula -40℃ hanggang +85℃, at ang temperatura ng imbakan nito ay mula -40℃ hanggang +85℃.
Malawak na hanay ng display: Kabilang ang Monochrome OLED, TFT, CTP;
Mga solusyon sa pagpapakita: Kabilang ang paggawa ng tooling, na-customize na FPC, backlight at laki; Teknikal na suporta at disenyo-in
T: 1. Maaari ba akong humingi ng sample order?
A: Oo, tinatanggap namin ang sample order upang subukan at suriin ang kalidad.
T: 2. Ano ang lead time para sa sample?
A: Ang kasalukuyang sample ay nangangailangan ng 1-3 araw, ang customized na sample ay nangangailangan ng 15-20 araw.
T: 3. Mayroon ba kayong limitasyon sa MOQ?
A: Ang aming MOQ ay 1PCS.
T: 4. Gaano katagal ang warranty?
A: 12 Buwan.
T: 5. anong express ang madalas mong ginagamit sa pagpapadala ng mga sample?
A: Karaniwan kaming nagpapadala ng mga sample sa pamamagitan ng DHL, UPS, FedEx o SF. Karaniwang inaabot ng 5-7 araw bago dumating.
T: 6. Ano ang iyong katanggap-tanggap na termino ng pagbabayad?
A: Ang aming karaniwang termino ng pagbabayad ay T/T. Ang iba ay maaaring pag-usapan.