| Uri ng Pagpapakita | IPS-TFT-LCD |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 7.0 pulgada |
| Mga Pixel | 800×480 na mga Tuldok |
| Direksyon ng Pagtingin | IPS/Libre |
| Aktibong Lugar (AA) | 153.84×85.632 milimetro |
| Laki ng Panel | 164.90×100×3.5 mm |
| Pagsasaayos ng kulay | RGB na Patayong Guhit |
| Kulay | 16.7 milyon |
| Liwanag | 350 (Min)cd/m² |
| Interface | Parallel na 8-bit na RGB |
| Numero ng Pin | 15 |
| IC ng drayber | 1*EK9716BD4 1*EK73002AB2 |
| Uri ng Backlight | 27 CHIP-WHITE LED |
| Boltahe | 3.0~3.6 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -20 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -30 ~ +80°C |
Ang B070TN333C-27A ay isang 7-pulgadang TFT-LCD display module na may resolusyon na 800 × 480 pixels. Ang panel ay nagtatampok ng compact module dimension na 164.90 × 100 × 3.5 mm at active area (AA) size na 153.84 × 85.632 mm. Gumagana ito sa normally white mode na may RGB interface at sinusuportahan ng 12-buwang warranty, na makukuha bilang direktang supply mula sa pabrika.