| Uri ng Pagpapakita | OLED |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 1.54 pulgada |
| Mga Pixel | 64×128 na mga Tuldok |
| Mode ng Pagpapakita | Passive Matrix |
| Aktibong Lugar (AA) | 17.51×35.04 milimetro |
| Laki ng Panel | 21.51×42.54×1.45 mm |
| Kulay | Puti |
| Liwanag | 70 (Min)cd/m² |
| Paraan ng Pagmamaneho | Panlabas na suplay |
| Interface | I²C/4-wire SPI |
| Tungkulin | 1/64 |
| Numero ng Pin | 13 |
| IC ng drayber | SSD1317 |
| Boltahe | 1.65-3.3 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -40 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -40 ~ +85°C |
X154-6428TSWXG01-H13 1.54-pulgadang Graphic OLED Display Module
Mga Teknikal na Espesipikasyon:
Mga Pangunahing Tampok:
Mga Aplikasyon:
Mga Kalamangan sa Pagganap:
Ang aming X154-6428TSWXG01-H13 OLED module ay naghahatid ng:
Bakit Piliin ang Modyul na Ito?
Pinili ng mga inhinyero at taga-disenyo ang OLED display na ito dahil sa:
1. Manipis–Hindi kailangan ng backlight, kusang naglalabas ng liwanag;
2. Malawak na anggulo ng pagtingin: Libreng digri;
3. Mataas na Liwanag: 95 cd/m²;
4. Mataas na contrast ratio (Madilim na Silid): 10000:1;
5. Mataas na bilis ng pagtugon (<2μS);
6. Malawak na Temperatura ng Operasyon;
7. Mas mababang konsumo ng kuryente.