| Uri ng Pagpapakita | IPS-TFT-LCD |
| Pangalan ng tatak | WISEVISION |
| Sukat | 3.97 pulgada |
| Mga Pixel | 320×480 na mga Tuldok |
| Direksyon ng Pagtingin | IPS/Libre |
| Aktibong Lugar (AA) | 55.68×83.52 milimetro |
| Laki ng Panel | 60×92.25×2.2 mm |
| Pagsasaayos ng kulay | RGB na Patayong Guhit |
| Kulay | 16.7M |
| Liwanag | 400 (Min)cd/m² |
| Interface | MCU |
| Numero ng Pin | 15 |
| IC ng drayber | ILI9488 |
| Uri ng Backlight | 8 CHIP-WHITE LED |
| Boltahe | 2.7~3.3 V |
| Timbang | Ipapaalam na |
| Temperatura ng Operasyon | -20 ~ +70 °C |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -30 ~ +80°C |
Ang TFT398B008 ay isang 3.98-pulgadang TFT LCD module na may IPS panel. Ang module na ito ay may built-in na ILI9488 driver IC na sumusuporta sa MCU interface.
Ang portrait display na ito ay nagtatampok ng resolution na 320×480 tuldok at brightness na 400 cd/m² (karaniwang halaga), at contrast na 1200 (karaniwang halaga).
Ang IPS panel ay may bentahe ng malalawak na anggulo ng pagtingin na Kaliwa:89 / Kanan:89 / Pataas:89 / Pababa:89 degrees (tipikal).
Ang panel ay may malawak na hanay ng mga perspektibo, matingkad na kulay, at mga de-kalidad na imahe na may puspos na kalikasan.
Ito ay lubos na angkop para sa mga aplikasyon tulad ng mga instrumentong medikal, mga handheld device, sistema ng pagsubaybay sa seguridad.
Ang temperatura ng pagpapatakbo ng modyul na ito ay -20 ℃ hanggang 70 ℃, at ang temperatura ng imbakan ay -30 ℃ hanggang 80 ℃.